Soi kèo Ludogorets vs Slavia Sofia lúc 21h00

VĐQG Bulgaria | Vòng 6
  • 22/08/26 21:00
    Ludogorets
    1:1
    Slavia Sofia
    Full Time
    Hiệp 1: 1-1

Lịch sử đối đầu Ludogorets đấu với Slavia Sofia

  • 21:00 - 22/08
    Ludogorets
    1 - 1
    Slavia Sofia
    1-1
  • 22:30 - 08/12
    Ludogorets
    1 - 1
    Slavia Sofia
    0-1
  • 01:15 - 10/08
    Slavia Sofia
    0 - 3
    Ludogorets
    0-1
  • 22:30 - 01/12
    Ludogorets
    2 - 0
    Slavia Sofia
    1-0
  • 21:30 - 18/09
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Ludogorets
    0-1
  • 20:15 - 27/11
    Ludogorets
    2 - 3
    Slavia Sofia
    1-1
  • 22:59 - 02/11
    Slavia Sofia
    0 - 2
    Ludogorets
    0-0
  • 22:45 - 19/02
    Ludogorets
    2 - 1
    Slavia Sofia
    1-0
  • 20:00 - 26/11
    Slavia Sofia
    1 - 2
    Ludogorets
    0-1
  • 22:30 - 26/02
    Ludogorets
    3 - 1
    Slavia Sofia
    2-0

Số liệu thống kê về Ludogorets phong độ

  • 21:00 - 22/08
    Ludogorets
    1 - 1
    Slavia Sofia
    1-1
  • 01:15 - 16/08
    Ludogorets
    2 - 0
    Botev Plovdiv
    -
  • 22:59 - 09/08
    Cherno More
    2 - 3
    Ludogorets
    1-0
  • 22:59 - 02/08
    Ludogorets
    2 - 1
    Botev Vratsa
    2-0
  • 01:00 - 31/07
    Ludogorets
    2 - 2
    Hapoel Tel Aviv
    0-1
  • 22:59 - 27/07
    Dunav Ruse
    0 - 2
    Ludogorets
    0-1
  • 01:30 - 24/07
    Hapoel Tel Aviv
    2 - 0
    Ludogorets
    -
  • 14:30 - 10/07
    Ludogorets
    1 - 0
    Septemvri Sofia
    0-0
  • 21:00 - 04/07
    Ludogorets
    2 - 2
    Botosani
    2-1
  • 22:59 - 26/06
    Ludogorets
    7 - 4
    Etar
    5-2

Số liệu thống kê về Slavia Sofia phong độ

  • 21:00 - 22/08
    Ludogorets
    1 - 1
    Slavia Sofia
    1-1
  • 22:59 - 10/08
    Botev Vratsa
    0 - 3
    Slavia Sofia
    0-0
  • 22:59 - 31/07
    Slavia Sofia
    1 - 1
    Lok. Sofia
    1-1
  • 01:15 - 25/07
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Slavia Sofia
    0-0
  • 23:15 - 20/07
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Cska Sofia
    0-0
  • 19:30 - 22/05
    Slavia Sofia
    2 - 0
    FK Montana 1921
    1-0
  • 23:30 - 18/05
    Lok. Sofia
    2 - 0
    Slavia Sofia
    1-0
  • 19:15 - 13/05
    Slavia Sofia
    0 - 2
    FK Dobrudzha 1919
    0-1
  • 21:30 - 06/05
    Slavia Sofia
    2 - 1
    Septemvri Sofia
    1-0
  • 18:00 - 02/05
    Beroe
    3 - 0
    Slavia Sofia
    1-0

Tường Thuật Ludogorets & Slavia Sofia

Diễn Biến Chính Cuộc Đối Đầu

Soi kèo Slavia Sofia vs Ludogorets – Nhận định cuộc đối đầu Slavia Sofia đấu với Ludogorets

Soi kèo Slavia Sofia vs Ludogorets được xây dựng để mang đến cho người xem cái nhìn rõ ràng nhất thông số trước cuộc đối đầu giữa hai đội. Tại đây, mọi thông tin quan trọng liên quan đến trận Slavia Sofia đấu với Slavia Sofia đều được trình bày thẳng thắn: phong độ gần nhất, lực lượng, lối chơi, thành tích đối đầu, cùng những biến động tỷ lệ kèo.

Phân tích tập trung vào điểm mạnh – điểm yếu của từng đội, chỉ ra những yếu tố có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả như khả năng giành chiến thắng gần đây, hiệu suất ghi bàn, sự ổn định của hàng thủ hay mức độ ghi bàn trên sân nhà - sân khách. Mỗi luận điểm đều đi vào trọng tâm, giúp người xem hiểu ngay cục diện mà không mất thời gian.

Phần nhận định kèo Slavia Sofia vs Slavia Sofia bao gồm dự đoán kèo châu Á, kèoTX và tỷ số. Toàn bộ dự đoán được đưa ra dựa trên dữ liệu thực tế, xu hướng thi đấu và diễn biến kèo, giúp người xem có cơ sở rõ ràng trước khi lựa chọn.