Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha mới nhất

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

Vòng Play off

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 07-04-2021

  • 07/04/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    CD Calahorra
  • 07/04/2120 FT
    Real Union
    SD Tarazona
  • 07/04/2120 FT
    Leioa
    UD Mutilvera
  • 07/04/2120 FT
    Portugalete
    Haro Deportivo
  • 07/04/2120 FT
    Barakaldo
    Ejea
  • 07/04/2120 FT
    Alaves B
    Izarra
  • 07/04/2120 FT
    Real Sociedad B
    SD Logrones

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 08-04-2021

  • 08/04/2120 FT
    Arenas de Guecho
    Osasuna B
  • 08/04/2120 FT
    Amorebieta
    Tudelano
  • 08/04/2120 FT
    CD Laredo
    Ebro

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 10-04-2021

  • 10/04/2120 FT
    Burgos CF
    Salamanca
  • 10/04/2120 FT
    Osasuna B
    Real Union
  • 10/04/2120 FT
    Hercules CF
    Badalona
  • 10/04/2120 FT
    Don Benito
    Rayo Majada.

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 11-04-2021

  • 11/04/2120 FT
    Sevilla B
    UD Tamaraceite
  • 11/04/2120 FT
    Valladolid II
    Zamora CF
  • 11/04/2120 FT
    Tudelano
    Athletic Bilbao B
  • 11/04/2120 FT
    SD Tarazona
    Racing Santander
  • 11/04/2120 FT
    Levante B
    UE Llagostera
  • 11/04/2120 FT
    Numancia
    Racing Ferrol
  • 11/04/2120 FT
    La Nucía
    Cornella
  • 11/04/2120 FT
    Talavera
    Inter de Madrid
  • 11/04/2120 FT
    Villanovense
    Atl. Baleares
  • 11/04/2120 FT
    Badajoz
    Real Madrid B
  • 11/04/2120 FT
    Ebro
    Arenas de Guecho
  • 11/04/2120 FT
    Cordoba
    Linense
  • 11/04/2120 FT
    CD Calahorra
    Real Sociedad B
  • 11/04/2120 FT
    Union Langreo
    Deportivo
  • 11/04/2120 FT
    Alcoyano
    Gimnastic T.
  • 11/04/2120 FT
    SD Logrones
    Amorebieta
  • 11/04/2120 FT
    Marino de Luanco
    Compostela
  • 11/04/2120 FT
    Real Betis B
    Atl. Sanluqueno
  • 11/04/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Barcelona B
  • 11/04/2120 FT
    Villarreal B
    Andorra FC
  • 11/04/2120 22:30
    Murcia
    Cadiz B
  • 11/04/2120 FT
    UCAM Murcia
    San Fernando
  • 11/04/2120 FT
    Extremadura UD
    S.S. Reyes
  • 11/04/2120 FT
    Linares Deportivo
    Algeciras
  • 11/04/2120 FT
    Merida
    Navalcarnero
  • 11/04/2120 FT
    Cultural Leonesa
    Celta Vigo II

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 17-04-2021

  • 17/04/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    SD Logrones
  • 17/04/2120 FT
    Salamanca
    Valladolid II
  • 17/04/2120 FT
    Amorebieta
    CD Calahorra
  • 17/04/2120 FT
    Rayo Majada.
    Villanovense
  • 17/04/2120 FT
    Racing Ferrol
    Marino de Luanco
  • 17/04/2120 FT
    Real Madrid B
    Talavera
  • 17/04/2120 FT
    CD Laredo
    SD Tarazona

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 18-04-2021

  • 18/04/2120 FT
    S.S. Reyes
    Badajoz
  • 18/04/2120 FT
    Lleida Esportiu 1
    Levante B
  • 18/04/2120 FT
    Atl. Baleares
    Merida
  • 18/04/2120 FT
    Algeciras
    UCAM Murcia
  • 18/04/2120 FT
    Gimnastic T.
    Ibiza-Eivissa
  • 18/04/2120 FT
    Cadiz B
    Cordoba
  • 18/04/2120 FT
    Celta Vigo II
    Burgos CF
  • 18/04/2120 18:00
    UD Tamaraceite
    Murcia
  • 18/04/2120 FT
    Compostela 1
    Union Langreo
  • 18/04/2120 FT
    Navalcarnero
    Don Benito
  • 18/04/2120 FT
    Linense
    Sevilla B
  • 18/04/2120 FT
    Inter de Madrid
    Extremadura UD
  • 18/04/2120 FT
    San Fernando
    Real Betis B
  • 18/04/2120 FT
    Real Union
    Ebro
  • 18/04/2120 FT
    Zamora CF
    Cultural Leonesa
  • 18/04/2120 FT
    Atl. Sanluqueno
    Linares Deportivo

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 19-04-2021

  • 19/04/2120 FT
    Real Sociedad B
    Tudelano
  • 19/04/2120 FT
    Barcelona B
    Villarreal B
  • 19/04/2120 FT
    Andorra FC
    Alcoyano
  • 19/04/2120 FT
    Deportivo
    Numancia
  • 19/04/2120 FT
    Cornella
    Hercules CF

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 24-04-2021

  • 24/04/2120 FT
    Valladolid II
    Celta Vigo II
  • 24/04/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Andorra FC
  • 24/04/2120 FT
    Osasuna B
    CD Laredo
  • 24/04/2120 FT
    Extremadura UD
    Real Madrid B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 25-04-2021

  • 25/04/2120 FT
    La Nucía 1
    Lleida Esportiu
  • 25/04/2120 FT
    Sevilla B
    Cadiz B
  • 25/04/2120 FT
    Ebro
    Racing Santander
  • 25/04/2120 FT
    Levante B
    Badalona
  • 25/04/2120 FT
    Numancia
    Compostela
  • 25/04/2120 FT
    Don Benito
    Atl. Baleares
  • 25/04/2120 FT
    Cordoba
    UD Tamaraceite
  • 25/04/2120 FT
    Villarreal B
    Gimnastic T.
  • 25/04/2120 FT
    Tudelano
    Amorebieta
  • 25/04/2120 FT
    Burgos CF
    Zamora CF
  • 25/04/2120 FT
    Talavera
    S.S. Reyes
  • 25/04/2120 FT
    Real Betis B
    Algeciras
  • 25/04/2120 FT
    CD Calahorra
    Athletic Bilbao B
  • 25/04/2120 FT
    Alcoyano
    Barcelona B
  • 25/04/2120 FT
    SD Logrones
    Real Sociedad B
  • 25/04/2120 FT
    Marino de Luanco
    Deportivo
  • 25/04/2120 FT
    SD Tarazona
    Arenas de Guecho
  • 25/04/2120 FT
    Cultural Leonesa 1
    Salamanca
  • 25/04/2120 FT
    Badajoz
    Inter de Madrid
  • 25/04/2120 FT
    Merida
    Rayo Majada.
  • 25/04/2120 FT
    UCAM Murcia
    Atl. Sanluqueno

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 26-04-2021

  • 26/04/2120 00:00
    Union Langreo
    Racing Ferrol
  • 26/04/2120 00:00
    Hercules CF
    UE Llagostera
  • 26/04/2120 00:00
    Murcia
    Linense
  • 26/04/2120 22:59
    Linares Deportivo
    San Fernando
  • 26/04/2120 22:59
    Villanovense
    Navalcarnero

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 28-04-2021

  • 28/04/2120 FT
    Racing Santander
    Osasuna B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 29-04-2021

  • 29/04/2120 FT
    UE Llagostera
    La Nucía

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 01-05-2021

  • 01/05/2120 FT
    Amorebieta
    SD Logrones
  • 01/05/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    Tudelano
  • 01/05/2120 22:59
    Hercules CF
    Lleida Esportiu
  • 01/05/2120 FT
    Levante B
    Cornella

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 02-05-2021

  • 02/05/2120 16:30
    Cadiz B
    Murcia
  • 02/05/2120 FT
    Osasuna B
    Arenas de Guecho
  • 02/05/2120 FT
    SD Tarazona
    Real Union
  • 02/05/2120 FT
    Celta Vigo II
    Cultural Leonesa
  • 02/05/2120 FT
    S.S. Reyes
    Extremadura UD
  • 02/05/2120 FT
    Atl. Baleares
    Villanovense
  • 02/05/2120 FT
    La Nucía
    Badalona
  • 02/05/2120 FT
    Ebro
    CD Laredo
  • 02/05/2120 FT
    Inter de Madrid
    Talavera
  • 02/05/2120 FT
    UD Tamaraceite
    Sevilla B
  • 02/05/2120 FT
    Compostela
    Marino de Luanco
  • 02/05/2120 FT
    Navalcarnero
    Merida
  • 02/05/2120 FT
    Linense
    Cordoba
  • 02/05/2120 FT
    Salamanca
    Burgos CF
  • 02/05/2120 22:00
    Racing Ferrol
    Numancia
  • 02/05/2120 FT
    Algeciras
    Linares Deportivo
  • 02/05/2120 FT
    Zamora CF
    Valladolid II
  • 02/05/2120 FT
    Atl. Sanluqueno
    Real Betis B
  • 02/05/2120 FT
    San Fernando
    UCAM Murcia
  • 02/05/2120 FT
    Rayo Majada.
    Don Benito
  • 02/05/2120 FT
    Barcelona B
    Ibiza-Eivissa

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 03-05-2021

  • 03/05/2120 FT
    Deportivo
    Union Langreo
  • 03/05/2120 FT
    Real Madrid B
    Badajoz
  • 03/05/2120 FT
    Andorra FC
    Villarreal B
  • 03/05/2120 FT
    Gimnastic T.
    Alcoyano
  • 03/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    CD Calahorra

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 05-05-2021

  • 05/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    Melilla CD
  • 05/05/2120 FT
    UD Mutilvera
    Portugalete

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 08-05-2021

  • 08/05/2120 FT
    Leioa 1
    Haro Deportivo

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 09-05-2021

  • 09/05/2120 FT
    CD Marino
    Lorca Deportiva
  • 09/05/2120 FT
    Espanyol B 1
    Orihuela
  • 09/05/2120 FT
    UD Poblense 1
    Melilla CD
  • 09/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    Villarrubia CF
  • 09/05/2120 FT
    Sevilla B
    Linense
  • 09/05/2120 FT
    L'Hospitalet 1
    Pena Deportiva
  • 09/05/2120 FT
    Las Rozas CF
    Socuellamos
  • 09/05/2120 FT
    Coruxo
    CD Lealtad
  • 09/05/2120 FT
    Numancia
    Deportivo
  • 09/05/2120 FT
    Talavera
    Real Madrid B
  • 09/05/2120 FT
    UCAM Murcia
    Algeciras
  • 09/05/2120 FT
    Linares Deportivo
    Atl. Sanluqueno
  • 09/05/2120 FT
    Alcoyano
    Andorra FC
  • 09/05/2120 FT
    Valladolid II
    Salamanca
  • 09/05/2120 FT
    CD Calahorra
    Amorebieta
  • 09/05/2120 FT
    Merida
    Atl. Baleares
  • 09/05/2120 FT
    Badajoz
    S.S. Reyes
  • 09/05/2120 FT
    Real Betis B
    San Fernando
  • 09/05/2120 FT
    AE Prat
    Atzeneta
  • 09/05/2120 17:00
    Murcia
    UD Tamaraceite
  • 09/05/2120 FT
    Marino de Luanco 1
    Racing Ferrol
  • 09/05/2120 FT
    Cultural Leonesa
    Zamora CF
  • 09/05/2120 FT
    Villarreal B
    Barcelona B
  • 09/05/2120 FT
    SD Logrones
    Athletic Bilbao B
  • 09/05/2120 FT
    Cornella
    La Nucía
  • 09/05/2120 FT
    Cordoba
    Cadiz B
  • 09/05/2120 FT
    Burgos CF
    Celta Vigo II
  • 09/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Gimnastic T.
  • 09/05/2120 FT
    Extremadura UD
    Inter de Madrid
  • 09/05/2120 FT
    Villanovense
    Rayo Majada.
  • 09/05/2120 FT
    Tudelano
    Real Sociedad B
  • 09/05/2120 FT
    Las Palmas Atl.
    Yeclano Dep.
  • 09/05/2120 FT
    UE Llagostera
    Levante B
  • 09/05/2120 FT
    Pontevedra
    Sporting Gijon B
  • 09/05/2120 FT
    Alaves B
    Ejea
  • 09/05/2120 FT
    Arenas de Guecho
    Ebro
  • 09/05/2120 FT
    CF Salmantino
    Real Oviedo B
  • 09/05/2120 FT
    UE Olot
    Valencia B
  • 09/05/2120 FT
    Guijuelo
    Covadonga
  • 09/05/2120 FT
    Getafe B
    CP Villarrobledo
  • 09/05/2120 FT
    Racing Santander
    SD Tarazona
  • 09/05/2120 FT
    Barakaldo
    UD Mutilvera
  • 09/05/2120 FT
    Recreativo Huelva 1
    Ejido
  • 09/05/2120 FT
    Real Union 1
    Osasuna B
  • 09/05/2120 FT
    Don Benito
    Navalcarnero

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 10-05-2021

  • 10/05/2120 00:00
    Union Langreo
    Compostela
  • 10/05/2120 00:00
    Badalona
    Hercules CF
  • 10/05/2120 FT
    Marbella
    Granada II

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 15-05-2021

  • 15/05/2120 FT
    S.S. Reyes
    Algeciras
  • 15/05/2120 FT
    Levante B
    Lleida Esportiu
  • 15/05/2120 22:00
    UD Mutilvera
    Alaves B
  • 15/05/2120 FT
    Atzeneta
    L'Hospitalet
  • 15/05/2120 FT
    Burgos CF
    CD Calahorra
  • 15/05/2120 FT
    Hercules CF
    Cornella
  • 15/05/2120 FT
    Valencia B 1
    AE Prat

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 16-05-2021

  • 16/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    Andorra FC
  • 16/05/2120 FT
    Linares Deportivo
    Amorebieta
  • 16/05/2120 01:45
    Villarrubia CF
    Las Rozas CF
  • 16/05/2120 FT
    Ejido
    Las Palmas Atl.
  • 16/05/2120 FT
    Yeclano Dep.
    CD Marino
  • 16/05/2120 FT
    Orihuela 1
    UE Olot
  • 16/05/2120 FT
    Granada II
    Recreativo Huelva
  • 16/05/2120 FT
    UCAM Murcia
    Barcelona B
  • 16/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Real Madrid B
  • 16/05/2120 FT
    Socuellamos
    Getafe B
  • 16/05/2120 FT
    Pena Deportiva
    Espanyol B
  • 16/05/2120 FT
    Ejea
    Portugalete
  • 16/05/2120 FT
    SD Tarazona
    CD Laredo
  • 16/05/2120 FT
    Ebro
    Real Union
  • 16/05/2120 FT
    CD Lealtad
    Pontevedra
  • 16/05/2120 FT
    CP Villarrobledo
    UD Poblense
  • 16/05/2120 FT
    Lorca Deportiva 2
    Marbella
  • 16/05/2120 FT
    Covadonga
    CF Salmantino
  • 16/05/2120 FT
    Sporting Gijon B
    Guijuelo
  • 16/05/2120 FT
    Real Oviedo B
    Coruxo
  • 16/05/2120 FT
    Haro Deportivo
    Barakaldo
  • 16/05/2120 FT
    La Nucía 1
    UE Llagostera

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 17-05-2021

  • 17/05/2120 00:00
    Osasuna B
    Racing Santander
  • 17/05/2120 FT
    Melilla CD
    Atletico Madrid B
  • 17/05/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    Celta Vigo II
  • 17/05/2120 FT
    Badajoz
    Zamora CF

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 22-05-2021

  • 22/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    CP Villarrobledo
  • 22/05/2120 FT
    Leioa
    Ejea
  • 22/05/2120 FT
    Alaves B
    Haro Deportivo
  • 22/05/2120 FT
    Guijuelo
    CD Lealtad
  • 22/05/2120 FT
    Arenas de Guecho
    SD Tarazona
  • 22/05/2120 FT
    Portugalete 1
    UD Mutilvera
  • 22/05/2120 FT
    Racing Santander
    Ebro

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 23-05-2021

  • 23/05/2120 FT
    CD Laredo 1
    Osasuna B
  • 23/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    Algeciras
  • 23/05/2120 FT
    Badajoz
    Amorebieta
  • 23/05/2120 FT
    Recreativo Huelva
    Lorca Deportiva
  • 23/05/2120 FT
    Las Palmas Atl.
    Granada II
  • 23/05/2120 FT
    Espanyol B 1
    Atzeneta
  • 23/05/2120 FT
    Las Rozas CF
    Melilla CD
  • 23/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    UCAM Murcia
  • 23/05/2120 FT
    Badalona
    Levante B
  • 23/05/2120 FT
    Pontevedra
    Real Oviedo B
  • 23/05/2120 FT
    UD Poblense
    Socuellamos
  • 23/05/2120 FT
    Getafe B
    Villarrubia CF
  • 23/05/2120 FT
    CD Marino
    Ejido
  • 23/05/2120 FT
    CF Salmantino 1
    Sporting Gijon B
  • 23/05/2120 FT
    Marbella
    Yeclano Dep.
  • 23/05/2120 FT
    AE Prat
    Orihuela
  • 23/05/2120 FT
    UE Olot
    Pena Deportiva
  • 23/05/2120 FT
    Lleida Esportiu
    La Nucía
  • 23/05/2120 FT
    UE Llagostera
    Hercules CF
  • 23/05/2120 FT
    Coruxo
    Covadonga
  • 23/05/2120 FT
    L'Hospitalet
    Valencia B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 24-05-2021

  • 24/05/2120 FT
    Burgos CF
    Athletic Bilbao B

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hạng 3 Tây Ban Nha Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha MỚI nhất, theo dõi các vòng đấu mới nhất của các đội bóng thuộc giải Hạng 3 Tây Ban Nha.

Cập nhật lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha trên website Kèo bóng đá được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.