Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha mới nhất hôm nay

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha

Vòng Play off

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 07-04-2021

  • 07/04/2021 FT
    Athletic Bilbao B
    CD Calahorra
  • 07/04/2021 FT
    Real Union
    SD Tarazona
  • 07/04/2021 FT
    Leioa
    UD Mutilvera
  • 07/04/2021 FT
    Portugalete
    Haro Deportivo
  • 07/04/2021 FT
    Barakaldo
    Ejea
  • 07/04/2021 FT
    Alaves B
    Izarra
  • 07/04/2021 FT
    Real Sociedad B
    SD Logrones

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 08-04-2021

  • 08/04/2021 FT
    Arenas de Guecho
    Osasuna B
  • 08/04/2021 FT
    Amorebieta
    Tudelano
  • 08/04/2021 FT
    CD Laredo
    Ebro

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 10-04-2021

  • 10/04/2021 FT
    Burgos CF
    Salamanca
  • 10/04/2021 FT
    Osasuna B
    Real Union
  • 10/04/2021 FT
    Hercules CF
    Badalona
  • 10/04/2021 FT
    Don Benito
    Rayo Majada.

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 11-04-2021

  • 11/04/2021 FT
    Sevilla B
    UD Tamaraceite
  • 11/04/2021 FT
    Valladolid II
    Zamora CF
  • 11/04/2021 FT
    Tudelano
    Athletic Bilbao B
  • 11/04/2021 FT
    SD Tarazona
    Racing Santander
  • 11/04/2021 FT
    Levante B
    UE Llagostera
  • 11/04/2021 FT
    Numancia
    Racing Ferrol
  • 11/04/2021 FT
    La Nucía
    Cornella
  • 11/04/2021 FT
    Talavera
    Inter de Madrid
  • 11/04/2021 FT
    Villanovense
    Atl. Baleares
  • 11/04/2021 FT
    Badajoz
    Real Madrid B
  • 11/04/2021 FT
    Ebro
    Arenas de Guecho
  • 11/04/2021 FT
    Cordoba
    Linense
  • 11/04/2021 FT
    CD Calahorra
    Real Sociedad B
  • 11/04/2021 FT
    Union Langreo
    Deportivo
  • 11/04/2021 FT
    Alcoyano
    Gimnastic T.
  • 11/04/2021 FT
    SD Logrones
    Amorebieta
  • 11/04/2021 FT
    Marino de Luanco
    Compostela
  • 11/04/2021 FT
    Real Betis B
    Atl. Sanluqueno
  • 11/04/2021 FT
    Ibiza-Eivissa
    Barcelona B
  • 11/04/2021 FT
    Villarreal B
    Andorra FC
  • 11/04/2021 22:30
    Murcia
    Cadiz B
  • 11/04/2021 FT
    UCAM Murcia
    San Fernando
  • 11/04/2021 FT
    Extremadura UD
    S.S. Reyes
  • 11/04/2021 FT
    Linares Deportivo
    Algeciras
  • 11/04/2021 FT
    Merida
    Navalcarnero
  • 11/04/2021 FT
    Cultural Leonesa
    Celta Vigo II

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 17-04-2021

  • 17/04/2021 FT
    Athletic Bilbao B
    SD Logrones
  • 17/04/2021 FT
    Salamanca
    Valladolid II
  • 17/04/2021 FT
    Amorebieta
    CD Calahorra
  • 17/04/2021 FT
    Rayo Majada.
    Villanovense
  • 17/04/2021 FT
    Racing Ferrol
    Marino de Luanco
  • 17/04/2021 FT
    Real Madrid B
    Talavera
  • 17/04/2021 FT
    CD Laredo
    SD Tarazona

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 18-04-2021

  • 18/04/2021 FT
    S.S. Reyes
    Badajoz
  • 18/04/2021 FT
    Lleida Esportiu 1
    Levante B
  • 18/04/2021 FT
    Atl. Baleares
    Merida
  • 18/04/2021 FT
    Algeciras
    UCAM Murcia
  • 18/04/2021 FT
    Gimnastic T.
    Ibiza-Eivissa
  • 18/04/2021 FT
    Cadiz B
    Cordoba
  • 18/04/2021 FT
    Celta Vigo II
    Burgos CF
  • 18/04/2021 18:00
    UD Tamaraceite
    Murcia
  • 18/04/2021 FT
    Compostela 1
    Union Langreo
  • 18/04/2021 FT
    Navalcarnero
    Don Benito
  • 18/04/2021 FT
    Linense
    Sevilla B
  • 18/04/2021 FT
    Inter de Madrid
    Extremadura UD
  • 18/04/2021 FT
    San Fernando
    Real Betis B
  • 18/04/2021 FT
    Real Union
    Ebro
  • 18/04/2021 FT
    Zamora CF
    Cultural Leonesa
  • 18/04/2021 FT
    Atl. Sanluqueno
    Linares Deportivo

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 19-04-2021

  • 19/04/2021 FT
    Real Sociedad B
    Tudelano
  • 19/04/2021 FT
    Barcelona B
    Villarreal B
  • 19/04/2021 FT
    Andorra FC
    Alcoyano
  • 19/04/2021 FT
    Deportivo
    Numancia
  • 19/04/2021 FT
    Cornella
    Hercules CF

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 24-04-2021

  • 24/04/2021 FT
    Valladolid II
    Celta Vigo II
  • 24/04/2021 FT
    Ibiza-Eivissa
    Andorra FC
  • 24/04/2021 FT
    Osasuna B
    CD Laredo
  • 24/04/2021 FT
    Extremadura UD
    Real Madrid B

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 25-04-2021

  • 25/04/2021 FT
    La Nucía 1
    Lleida Esportiu
  • 25/04/2021 FT
    Sevilla B
    Cadiz B
  • 25/04/2021 FT
    Ebro
    Racing Santander
  • 25/04/2021 FT
    Levante B
    Badalona
  • 25/04/2021 FT
    Numancia
    Compostela
  • 25/04/2021 FT
    Don Benito
    Atl. Baleares
  • 25/04/2021 FT
    Cordoba
    UD Tamaraceite
  • 25/04/2021 FT
    Villarreal B
    Gimnastic T.
  • 25/04/2021 FT
    Tudelano
    Amorebieta
  • 25/04/2021 FT
    Burgos CF
    Zamora CF
  • 25/04/2021 FT
    Talavera
    S.S. Reyes
  • 25/04/2021 FT
    Real Betis B
    Algeciras
  • 25/04/2021 FT
    CD Calahorra
    Athletic Bilbao B
  • 25/04/2021 FT
    Alcoyano
    Barcelona B
  • 25/04/2021 FT
    SD Logrones
    Real Sociedad B
  • 25/04/2021 FT
    Marino de Luanco
    Deportivo
  • 25/04/2021 FT
    SD Tarazona
    Arenas de Guecho
  • 25/04/2021 FT
    Cultural Leonesa 1
    Salamanca
  • 25/04/2021 FT
    Badajoz
    Inter de Madrid
  • 25/04/2021 FT
    Merida
    Rayo Majada.
  • 25/04/2021 FT
    UCAM Murcia
    Atl. Sanluqueno

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 26-04-2021

  • 26/04/2021 00:00
    Union Langreo
    Racing Ferrol
  • 26/04/2021 00:00
    Hercules CF
    UE Llagostera
  • 26/04/2021 00:00
    Murcia
    Linense
  • 26/04/2021 22:59
    Linares Deportivo
    San Fernando
  • 26/04/2021 22:59
    Villanovense
    Navalcarnero

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 28-04-2021

  • 28/04/2021 FT
    Racing Santander
    Osasuna B

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 29-04-2021

  • 29/04/2021 FT
    UE Llagostera
    La Nucía

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 01-05-2021

  • 01/05/2021 FT
    Amorebieta
    SD Logrones
  • 01/05/2021 FT
    Athletic Bilbao B
    Tudelano
  • 01/05/2021 22:59
    Hercules CF
    Lleida Esportiu
  • 01/05/2021 FT
    Levante B
    Cornella

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 02-05-2021

  • 02/05/2021 16:30
    Cadiz B
    Murcia
  • 02/05/2021 FT
    Osasuna B
    Arenas de Guecho
  • 02/05/2021 FT
    SD Tarazona
    Real Union
  • 02/05/2021 FT
    Celta Vigo II
    Cultural Leonesa
  • 02/05/2021 FT
    S.S. Reyes
    Extremadura UD
  • 02/05/2021 FT
    Atl. Baleares
    Villanovense
  • 02/05/2021 FT
    La Nucía
    Badalona
  • 02/05/2021 FT
    Ebro
    CD Laredo
  • 02/05/2021 FT
    Inter de Madrid
    Talavera
  • 02/05/2021 FT
    UD Tamaraceite
    Sevilla B
  • 02/05/2021 FT
    Compostela
    Marino de Luanco
  • 02/05/2021 FT
    Navalcarnero
    Merida
  • 02/05/2021 FT
    Linense
    Cordoba
  • 02/05/2021 FT
    Salamanca
    Burgos CF
  • 02/05/2021 22:00
    Racing Ferrol
    Numancia
  • 02/05/2021 FT
    Algeciras
    Linares Deportivo
  • 02/05/2021 FT
    Zamora CF
    Valladolid II
  • 02/05/2021 FT
    Atl. Sanluqueno
    Real Betis B
  • 02/05/2021 FT
    San Fernando
    UCAM Murcia
  • 02/05/2021 FT
    Rayo Majada.
    Don Benito
  • 02/05/2021 FT
    Barcelona B
    Ibiza-Eivissa

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 03-05-2021

  • 03/05/2021 FT
    Deportivo
    Union Langreo
  • 03/05/2021 FT
    Real Madrid B
    Badajoz
  • 03/05/2021 FT
    Andorra FC
    Villarreal B
  • 03/05/2021 FT
    Gimnastic T.
    Alcoyano
  • 03/05/2021 FT
    Real Sociedad B
    CD Calahorra

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 05-05-2021

  • 05/05/2021 FT
    Atletico Madrid B
    Melilla CD
  • 05/05/2021 FT
    UD Mutilvera
    Portugalete

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 08-05-2021

  • 08/05/2021 FT
    Leioa 1
    Haro Deportivo

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 09-05-2021

  • 09/05/2021 FT
    CD Marino
    Lorca Deportiva
  • 09/05/2021 FT
    Espanyol B 1
    Orihuela
  • 09/05/2021 FT
    UD Poblense 1
    Melilla CD
  • 09/05/2021 FT
    Atletico Madrid B
    Villarrubia CF
  • 09/05/2021 FT
    Sevilla B
    Linense
  • 09/05/2021 FT
    L'Hospitalet 1
    Pena Deportiva
  • 09/05/2021 FT
    Las Rozas CF
    Socuellamos
  • 09/05/2021 FT
    Coruxo
    CD Lealtad
  • 09/05/2021 FT
    Numancia
    Deportivo
  • 09/05/2021 FT
    Talavera
    Real Madrid B
  • 09/05/2021 FT
    UCAM Murcia
    Algeciras
  • 09/05/2021 FT
    Linares Deportivo
    Atl. Sanluqueno
  • 09/05/2021 FT
    Alcoyano
    Andorra FC
  • 09/05/2021 FT
    Valladolid II
    Salamanca
  • 09/05/2021 FT
    CD Calahorra
    Amorebieta
  • 09/05/2021 FT
    Merida
    Atl. Baleares
  • 09/05/2021 FT
    Badajoz
    S.S. Reyes
  • 09/05/2021 FT
    Real Betis B
    San Fernando
  • 09/05/2021 FT
    AE Prat
    Atzeneta
  • 09/05/2021 17:00
    Murcia
    UD Tamaraceite
  • 09/05/2021 FT
    Marino de Luanco 1
    Racing Ferrol
  • 09/05/2021 FT
    Cultural Leonesa
    Zamora CF
  • 09/05/2021 FT
    Villarreal B
    Barcelona B
  • 09/05/2021 FT
    SD Logrones
    Athletic Bilbao B
  • 09/05/2021 FT
    Cornella
    La Nucía
  • 09/05/2021 FT
    Cordoba
    Cadiz B
  • 09/05/2021 FT
    Burgos CF
    Celta Vigo II
  • 09/05/2021 FT
    Ibiza-Eivissa
    Gimnastic T.
  • 09/05/2021 FT
    Extremadura UD
    Inter de Madrid
  • 09/05/2021 FT
    Villanovense
    Rayo Majada.
  • 09/05/2021 FT
    Tudelano
    Real Sociedad B
  • 09/05/2021 FT
    Las Palmas Atl.
    Yeclano Dep.
  • 09/05/2021 FT
    UE Llagostera
    Levante B
  • 09/05/2021 FT
    Pontevedra
    Sporting Gijon B
  • 09/05/2021 FT
    Alaves B
    Ejea
  • 09/05/2021 FT
    Arenas de Guecho
    Ebro
  • 09/05/2021 FT
    CF Salmantino
    Real Oviedo B
  • 09/05/2021 FT
    UE Olot
    Valencia B
  • 09/05/2021 FT
    Guijuelo
    Covadonga
  • 09/05/2021 FT
    Getafe B
    CP Villarrobledo
  • 09/05/2021 FT
    Racing Santander
    SD Tarazona
  • 09/05/2021 FT
    Barakaldo
    UD Mutilvera
  • 09/05/2021 FT
    Recreativo Huelva 1
    Ejido
  • 09/05/2021 FT
    Real Union 1
    Osasuna B
  • 09/05/2021 FT
    Don Benito
    Navalcarnero

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 10-05-2021

  • 10/05/2021 00:00
    Union Langreo
    Compostela
  • 10/05/2021 00:00
    Badalona
    Hercules CF
  • 10/05/2021 FT
    Marbella
    Granada II

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 15-05-2021

  • 15/05/2021 FT
    S.S. Reyes
    Algeciras
  • 15/05/2021 FT
    Levante B
    Lleida Esportiu
  • 15/05/2021 22:00
    UD Mutilvera
    Alaves B
  • 15/05/2021 FT
    Atzeneta
    L'Hospitalet
  • 15/05/2021 FT
    Burgos CF
    CD Calahorra
  • 15/05/2021 FT
    Hercules CF
    Cornella
  • 15/05/2021 FT
    Valencia B 1
    AE Prat

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 16-05-2021

  • 16/05/2021 FT
    Real Sociedad B
    Andorra FC
  • 16/05/2021 FT
    Linares Deportivo
    Amorebieta
  • 16/05/2021 01:45
    Villarrubia CF
    Las Rozas CF
  • 16/05/2021 FT
    Ejido
    Las Palmas Atl.
  • 16/05/2021 FT
    Yeclano Dep.
    CD Marino
  • 16/05/2021 FT
    Orihuela 1
    UE Olot
  • 16/05/2021 FT
    Granada II
    Recreativo Huelva
  • 16/05/2021 FT
    UCAM Murcia
    Barcelona B
  • 16/05/2021 FT
    Ibiza-Eivissa
    Real Madrid B
  • 16/05/2021 FT
    Socuellamos
    Getafe B
  • 16/05/2021 FT
    Pena Deportiva
    Espanyol B
  • 16/05/2021 FT
    Ejea
    Portugalete
  • 16/05/2021 FT
    SD Tarazona
    CD Laredo
  • 16/05/2021 FT
    Ebro
    Real Union
  • 16/05/2021 FT
    CD Lealtad
    Pontevedra
  • 16/05/2021 FT
    CP Villarrobledo
    UD Poblense
  • 16/05/2021 FT
    Lorca Deportiva 2
    Marbella
  • 16/05/2021 FT
    Covadonga
    CF Salmantino
  • 16/05/2021 FT
    Sporting Gijon B
    Guijuelo
  • 16/05/2021 FT
    Real Oviedo B
    Coruxo
  • 16/05/2021 FT
    Haro Deportivo
    Barakaldo
  • 16/05/2021 FT
    La Nucía 1
    UE Llagostera

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 17-05-2021

  • 17/05/2021 00:00
    Osasuna B
    Racing Santander
  • 17/05/2021 FT
    Melilla CD
    Atletico Madrid B
  • 17/05/2021 FT
    Athletic Bilbao B
    Celta Vigo II
  • 17/05/2021 FT
    Badajoz
    Zamora CF

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 22-05-2021

  • 22/05/2021 FT
    Atletico Madrid B
    CP Villarrobledo
  • 22/05/2021 FT
    Leioa
    Ejea
  • 22/05/2021 FT
    Alaves B
    Haro Deportivo
  • 22/05/2021 FT
    Guijuelo
    CD Lealtad
  • 22/05/2021 FT
    Arenas de Guecho
    SD Tarazona
  • 22/05/2021 FT
    Portugalete 1
    UD Mutilvera
  • 22/05/2021 FT
    Racing Santander
    Ebro

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 23-05-2021

  • 23/05/2021 FT
    CD Laredo 1
    Osasuna B
  • 23/05/2021 FT
    Real Sociedad B
    Algeciras
  • 23/05/2021 FT
    Badajoz
    Amorebieta
  • 23/05/2021 FT
    Recreativo Huelva
    Lorca Deportiva
  • 23/05/2021 FT
    Las Palmas Atl.
    Granada II
  • 23/05/2021 FT
    Espanyol B 1
    Atzeneta
  • 23/05/2021 FT
    Las Rozas CF
    Melilla CD
  • 23/05/2021 FT
    Ibiza-Eivissa
    UCAM Murcia
  • 23/05/2021 FT
    Badalona
    Levante B
  • 23/05/2021 FT
    Pontevedra
    Real Oviedo B
  • 23/05/2021 FT
    UD Poblense
    Socuellamos
  • 23/05/2021 FT
    Getafe B
    Villarrubia CF
  • 23/05/2021 FT
    CD Marino
    Ejido
  • 23/05/2021 FT
    CF Salmantino 1
    Sporting Gijon B
  • 23/05/2021 FT
    Marbella
    Yeclano Dep.
  • 23/05/2021 FT
    AE Prat
    Orihuela
  • 23/05/2021 FT
    UE Olot
    Pena Deportiva
  • 23/05/2021 FT
    Lleida Esportiu
    La Nucía
  • 23/05/2021 FT
    UE Llagostera
    Hercules CF
  • 23/05/2021 FT
    Coruxo
    Covadonga
  • 23/05/2021 FT
    L'Hospitalet
    Valencia B

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 24-05-2021

  • 24/05/2021 FT
    Burgos CF
    Athletic Bilbao B

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay ✅ Xem KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha trực tuyến các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay để biết kết quả các trận cầu tâm điểm.

Kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay được XEM theo hình thức nhóm ngày và theo từng vòng đấu để quý bạn đọc tiện theo dõi.

Keobongdahomnay.net cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, giao hữu CLB và kq bóng đá các giải đấu cấp độ nhỏ hơn Hạng 3 Tây Ban Nha cũng sẽ liên tục được cập nhật 24/7 ngày trong tuần!