Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha

Vòng Play off

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 07-04-2021

  • 07/04/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    CD Calahorra
  • 07/04/2120 FT
    Leioa
    UD Mutilvera
  • 07/04/2120 FT
    Alaves B
    Izarra
  • 07/04/2120 FT
    Real Union
    SD Tarazona
  • 07/04/2120 FT
    Barakaldo
    Ejea
  • 07/04/2120 FT
    Portugalete
    Haro Deportivo
  • 07/04/2120 FT
    Real Sociedad B
    SD Logrones

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 08-04-2021

  • 08/04/2120 FT
    Amorebieta
    Tudelano
  • 08/04/2120 FT
    Arenas de Guecho
    Osasuna B
  • 08/04/2120 FT
    CD Laredo
    Ebro

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 10-04-2021

  • 10/04/2120 FT
    Osasuna B
    Real Union
  • 10/04/2120 FT
    Burgos CF
    Salamanca
  • 10/04/2120 90'
    Hercules CF
    Badalona
  • 10/04/2120 FT
    Don Benito
    Rayo Majada.

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 11-04-2021

  • 11/04/2120 FT
    Valladolid II
    Zamora CF
  • 11/04/2120 FT
    Sevilla B
    UD Tamaraceite
  • 11/04/2120 FT
    Badajoz
    Real Madrid B
  • 11/04/2120 FT
    Tudelano
    Athletic Bilbao B
  • 11/04/2120 FT
    Levante B
    UE Llagostera
  • 11/04/2120 FT
    Numancia
    Racing Ferrol
  • 11/04/2120 FT
    La Nucía
    Cornella
  • 11/04/2120 FT
    Ebro
    Arenas de Guecho
  • 11/04/2120 FT
    Villanovense
    Atl. Baleares
  • 11/04/2120 90'
    Talavera
    Inter de Madrid
  • 11/04/2120 FT
    SD Tarazona
    Racing Santander
  • 11/04/2120 FT
    SD Logrones
    Amorebieta
  • 11/04/2120 FT
    Marino de Luanco
    Compostela
  • 11/04/2120 FT
    Real Betis B
    Atl. Sanluqueno
  • 11/04/2120 FT
    Alcoyano
    Gimnastic T.
  • 11/04/2120 FT
    Cordoba
    Linense
  • 11/04/2120 FT
    CD Calahorra
    Real Sociedad B
  • 11/04/2120 FT
    Union Langreo
    Deportivo
  • 11/04/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Barcelona B
  • 11/04/2120 22:30
    Murcia
    Cadiz B
  • 11/04/2120 FT
    Villarreal B
    Andorra FC
  • 11/04/2120 FT
    Extremadura UD
    S.S. Reyes
  • 11/04/2120 FT
    Cultural Leonesa
    Celta Vigo II
  • 11/04/2120 FT
    Linares Deportivo
    Algeciras
  • 11/04/2120 FT
    Merida
    Navalcarnero
  • 11/04/2120 FT
    UCAM Murcia
    San Fernando

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 19-04-2021

  • 19/04/2120 00:00
    Amorebieta
    CD Calahorra
  • 19/04/2120 00:00
    Lleida Esportiu
    Levante B
  • 19/04/2120 00:00
    San Fernando
    Real Betis B
  • 19/04/2120 00:00
    Real Madrid B
    Talavera
  • 19/04/2120 00:00
    Racing Santander
    Osasuna B
  • 19/04/2120 00:00
    Atl. Baleares
    Merida
  • 19/04/2120 00:00
    Athletic Bilbao B
    SD Logrones
  • 19/04/2120 00:00
    Zamora CF
    Cultural Leonesa
  • 19/04/2120 00:00
    Algeciras
    UCAM Murcia
  • 19/04/2120 00:00
    Navalcarnero
    Don Benito
  • 19/04/2120 00:00
    Compostela
    Union Langreo
  • 19/04/2120 00:00
    Rayo Majada.
    Villanovense
  • 19/04/2120 00:00
    Salamanca
    Valladolid II
  • 19/04/2120 00:00
    Gimnastic T.
    Ibiza-Eivissa
  • 19/04/2120 00:00
    Atl. Sanluqueno
    Linares Deportivo
  • 19/04/2120 00:00
    Inter de Madrid
    Extremadura UD
  • 19/04/2120 00:00
    CD Laredo
    SD Tarazona
  • 19/04/2120 00:00
    UD Tamaraceite
    Murcia
  • 19/04/2120 00:00
    Real Union
    Ebro
  • 19/04/2120 00:00
    UE Llagostera
    La Nucía
  • 19/04/2120 00:00
    Linense
    Sevilla B
  • 19/04/2120 00:00
    Racing Ferrol
    Marino de Luanco
  • 19/04/2120 00:00
    Cornella
    Hercules CF
  • 19/04/2120 00:00
    Cadiz B
    Cordoba
  • 19/04/2120 00:00
    Deportivo
    Numancia
  • 19/04/2120 00:00
    Celta Vigo II
    Burgos CF
  • 19/04/2120 00:00
    Andorra FC
    Alcoyano
  • 19/04/2120 00:00
    S.S. Reyes
    Badajoz
  • 19/04/2120 00:00
    Real Sociedad B
    Tudelano
  • 19/04/2120 00:00
    Barcelona B
    Villarreal B

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 26-04-2021

  • 26/04/2120 00:00
    Cultural Leonesa
    Salamanca
  • 26/04/2120 00:00
    Villarreal B
    Gimnastic T.
  • 26/04/2120 00:00
    Osasuna B
    CD Laredo
  • 26/04/2120 00:00
    Merida
    Rayo Majada.
  • 26/04/2120 00:00
    SD Logrones
    Real Sociedad B
  • 26/04/2120 00:00
    Alcoyano
    Barcelona B
  • 26/04/2120 00:00
    UCAM Murcia
    Atl. Sanluqueno
  • 26/04/2120 00:00
    Talavera
    S.S. Reyes
  • 26/04/2120 00:00
    Levante B
    Badalona
  • 26/04/2120 00:00
    Hercules CF
    UE Llagostera
  • 26/04/2120 00:00
    Numancia
    Compostela
  • 26/04/2120 00:00
    Tudelano
    Amorebieta
  • 26/04/2120 00:00
    Burgos CF
    Zamora CF
  • 26/04/2120 00:00
    Ibiza-Eivissa
    Andorra FC
  • 26/04/2120 00:00
    Real Betis B
    Algeciras
  • 26/04/2120 00:00
    Badajoz
    Inter de Madrid
  • 26/04/2120 00:00
    Extremadura UD
    Real Madrid B
  • 26/04/2120 00:00
    Don Benito
    Atl. Baleares
  • 26/04/2120 00:00
    Marino de Luanco
    Deportivo
  • 26/04/2120 00:00
    SD Tarazona
    Arenas de Guecho
  • 26/04/2120 00:00
    Sevilla B
    Cadiz B
  • 26/04/2120 00:00
    Union Langreo
    Racing Ferrol
  • 26/04/2120 00:00
    CD Calahorra
    Athletic Bilbao B
  • 26/04/2120 00:00
    Valladolid II
    Celta Vigo II
  • 26/04/2120 00:00
    Linares Deportivo
    San Fernando
  • 26/04/2120 00:00
    La Nucía
    Lleida Esportiu
  • 26/04/2120 00:00
    Murcia
    Linense
  • 26/04/2120 00:00
    Ebro
    Racing Santander
  • 26/04/2120 00:00
    Cordoba
    UD Tamaraceite
  • 26/04/2120 00:00
    Villanovense
    Navalcarnero

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 03-05-2021

  • 03/05/2120 00:00
    SD Tarazona
    Real Union
  • 03/05/2120 00:00
    UD Tamaraceite
    Sevilla B
  • 03/05/2120 00:00
    Real Sociedad B
    CD Calahorra
  • 03/05/2120 00:00
    Atl. Sanluqueno
    Real Betis B
  • 03/05/2120 00:00
    Inter de Madrid
    Talavera
  • 03/05/2120 00:00
    Salamanca
    Burgos CF
  • 03/05/2120 00:00
    Gimnastic T.
    Alcoyano
  • 03/05/2120 00:00
    Ebro
    CD Laredo
  • 03/05/2120 00:00
    La Nucía
    Badalona
  • 03/05/2120 00:00
    Atl. Baleares
    Villanovense
  • 03/05/2120 00:00
    Racing Ferrol
    Numancia
  • 03/05/2120 00:00
    Osasuna B
    Arenas de Guecho
  • 03/05/2120 00:00
    Navalcarnero
    Merida
  • 03/05/2120 00:00
    Compostela
    Marino de Luanco
  • 03/05/2120 00:00
    Celta Vigo II
    Cultural Leonesa
  • 03/05/2120 00:00
    Zamora CF
    Valladolid II
  • 03/05/2120 00:00
    Andorra FC
    Villarreal B
  • 03/05/2120 00:00
    Algeciras
    Linares Deportivo
  • 03/05/2120 00:00
    S.S. Reyes
    Extremadura UD
  • 03/05/2120 00:00
    Linense
    Cordoba
  • 03/05/2120 00:00
    Rayo Majada.
    Don Benito
  • 03/05/2120 00:00
    Hercules CF
    Lleida Esportiu
  • 03/05/2120 00:00
    Cadiz B
    Murcia
  • 03/05/2120 00:00
    Deportivo
    Union Langreo
  • 03/05/2120 00:00
    Levante B
    Cornella
  • 03/05/2120 00:00
    Amorebieta
    SD Logrones
  • 03/05/2120 00:00
    Barcelona B
    Ibiza-Eivissa
  • 03/05/2120 00:00
    San Fernando
    UCAM Murcia
  • 03/05/2120 00:00
    Real Madrid B
    Badajoz
  • 03/05/2120 00:00
    Athletic Bilbao B
    Tudelano

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 10-05-2021

  • 10/05/2120 00:00
    SD Logrones
    Athletic Bilbao B
  • 10/05/2120 00:00
    Villarreal B
    Barcelona B
  • 10/05/2120 00:00
    Cornella
    La Nucía
  • 10/05/2120 00:00
    Cultural Leonesa
    Zamora CF
  • 10/05/2120 00:00
    Marino de Luanco
    Racing Ferrol
  • 10/05/2120 00:00
    Murcia
    UD Tamaraceite
  • 10/05/2120 00:00
    UE Llagostera
    Levante B
  • 10/05/2120 00:00
    Union Langreo
    Compostela
  • 10/05/2120 00:00
    Sevilla B
    Linense
  • 10/05/2120 00:00
    Racing Santander
    SD Tarazona
  • 10/05/2120 00:00
    Numancia
    Deportivo
  • 10/05/2120 00:00
    Talavera
    Real Madrid B
  • 10/05/2120 00:00
    UCAM Murcia
    Algeciras
  • 10/05/2120 00:00
    Linares Deportivo
    Atl. Sanluqueno
  • 10/05/2120 00:00
    Cordoba
    Cadiz B
  • 10/05/2120 00:00
    Don Benito
    Navalcarnero
  • 10/05/2120 00:00
    Burgos CF
    Celta Vigo II
  • 10/05/2120 00:00
    Ibiza-Eivissa
    Gimnastic T.
  • 10/05/2120 00:00
    Extremadura UD
    Inter de Madrid
  • 10/05/2120 00:00
    Arenas de Guecho
    Ebro
  • 10/05/2120 00:00
    Villanovense
    Rayo Majada.
  • 10/05/2120 00:00
    Tudelano
    Real Sociedad B
  • 10/05/2120 00:00
    Real Betis B
    San Fernando
  • 10/05/2120 00:00
    Badajoz
    S.S. Reyes
  • 10/05/2120 00:00
    Real Union
    Osasuna B
  • 10/05/2120 00:00
    Merida
    Atl. Baleares
  • 10/05/2120 00:00
    Badalona
    Hercules CF
  • 10/05/2120 00:00
    CD Calahorra
    Amorebieta
  • 10/05/2120 00:00
    Valladolid II
    Salamanca
  • 10/05/2120 00:00
    Alcoyano
    Andorra FC

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 17-05-2021

  • 17/05/2120 00:00
    Ebro
    Real Union
  • 17/05/2120 00:00
    Osasuna B
    Racing Santander
  • 17/05/2120 00:00
    Levante B
    Lleida Esportiu
  • 17/05/2120 00:00
    SD Tarazona
    CD Laredo
  • 17/05/2120 00:00
    Hercules CF
    Cornella
  • 17/05/2120 00:00
    La Nucía
    UE Llagostera

KQ Hạng 3 Tây Ban Nha 24-05-2021

  • 24/05/2120 00:00
    Arenas de Guecho
    SD Tarazona
  • 24/05/2120 00:00
    CD Laredo
    Osasuna B
  • 24/05/2120 00:00
    Badalona
    Levante B
  • 24/05/2120 00:00
    Racing Santander
    Ebro
  • 24/05/2120 00:00
    Lleida Esportiu
    La Nucía
  • 24/05/2120 00:00
    UE Llagostera
    Hercules CF

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay ✅ Xem KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha trực tuyến các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay để biết kết quả các trận cầu tâm điểm.

Kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha hôm nay được XEM theo hình thức nhóm ngày và theo từng vòng đấu để quý bạn đọc tiện theo dõi.

Keobongdahomnay.net cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, giao hữu CLB và kq bóng đá các giải đấu cấp độ nhỏ hơn Hạng 3 Tây Ban Nha cũng sẽ liên tục được cập nhật 24/7 ngày trong tuần!